Bỏ qua và đến nội dung chính

Tìm khách sạn ở Mèo Vạc

Nhập ngày bạn muốn để xem giá và ưu đãi mới nhất cho các khách sạn ở Mèo Vạc

Mèo Vạc – 27 khách sạn và chỗ nghỉ khác

Chọn lọc theo:

Xếp hạng sao
Điểm đánh giá của khách

Quyenly Motel Mèo Vạc

Khách sạn ở Mèo Vạc

Quyenly Motel Mèo Vạc tọa lạc ở Mèo Vạc và có quầy bar. Chỗ nghỉ này có các tiện nghi như phòng chờ chung và dịch vụ phòng, cùng với Wi-Fi miễn phí ở toàn bộ chỗ nghỉ.

T
Thanh
Đến từ
Việt Nam
Giá trị tuyệt vời so với số tiền bỏ ra. Phòng sạch, không mùi, giường rất thoải mái. Mọi thứ đều hoạt động tốt.
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,5
Xuất sắc - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 265 đánh giá
Giá từ
VND 497.250
1 đêm, 2 người lớn

Khách sạn Tiến Đạt

Khách sạn ở Mèo Vạc

Khách sạn Tiến Đạt cung cấp chỗ nghỉ tại Mèo Vạc. Ngoài sân hiên, khách sạn 3 sao này có các phòng được trang bị điều hòa và Wi-Fi miễn phí, trong đó mỗi phòng sẽ có phòng tắm riêng.

N
Nga
Đến từ
Việt Nam
Ks ở trung tâm mèo vạc, phòng mới sạch sẽ có điều hoà nóng lạnh, có thang máy , giá phòng rẻ 10 điểm ạ
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,4
Tuyệt hảo - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 119 đánh giá
Giá từ
VND 300.000
1 đêm, 2 người lớn

Mèo Vạc Sky Homestay

Khách sạn ở Mèo Vạc

Tọa lạc ở Mèo Vạc, Mèo Vạc Sky Homestay có khu vườn, phòng chờ chung, sân hiên, cùng Wi-Fi miễn phí. Ngoài dịch vụ phòng, chỗ nghỉ này còn có BBQ. Chỗ nghỉ này cung cấp karaoke và bếp chung.

Q
Quang
Đến từ
Việt Nam
Anh chị chủ rất nhiệt tình, chỗ ở sạch sẽ rộng rãi đầy đủ tiện nghi. Đồ ăn cũng rất hợp khẩu vị Nếu mục tiêu không phải chỗ ở view triệu đô thì nơi này rất xứng đáng để lưu trú
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,6
Xuất sắc - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 100 đánh giá
Giá từ
VND 350.000
1 đêm, 2 người lớn

Pavi Lodge

Khách sạn ở Mèo Vạc

Pavi Lodge có khu vườn, sân hiên, nhà hàng và quầy bar ở Mèo Vạc. Chỗ nghỉ cung cấp lễ tân 24/24, dịch vụ đưa đón, bếp chung và Wi-Fi miễn phí ở toàn bộ chỗ nghỉ.

N
Nam Hoa
Đến từ
Việt Nam
Vị trí thuận lợi , tiện nghi và chất lượng phục vụ tốt
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 10
Xuất sắc - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 6 đánh giá
Giá từ
VND 850.000
1 đêm, 2 người lớn

Oanh Thư Hotel

Khách sạn ở Mèo Vạc

Oanh Thư Hotel cung cấp chỗ nghỉ tại Mèo Vạc. Ngoài sân hiên, khách sạn 3 sao này có các phòng được trang bị điều hòa và Wi-Fi miễn phí, trong đó mỗi phòng sẽ có phòng tắm riêng.

C
Cường
Đến từ
Việt Nam
Nhân viên nhiệt tình, chỗ ở sạch sẽ , 10đ
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,0
Tuyệt hảo - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 17 đánh giá
Giá từ
VND 600.000
1 đêm, 2 người lớn

Thanh Phương Hotel 2 Hà Giang

Khách sạn ở Mèo Vạc

Thanh Phương Hotel 2 Hà Giang nằm ở Mèo Vạc và có khu vườn. Chỗ nghỉ này cung cấp quầy lễ tân 24 giờ và dịch vụ tiền sảnh cho khách. Tại khách sạn, phòng nào cũng có tủ quần áo.

N
Nguyen
Đến từ
Việt Nam
Chăm sóc khách hàng rất tốt.
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,8
Xuất sắc - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 9 đánh giá
Giá từ
VND 440.000
1 đêm, 2 người lớn

Nhà Nghỉ Quyền Ly

Khách sạn ở Mèo Vạc

Nhà Nghỉ Quyền Ly nằm ở Mèo Vạc và có quầy bar. Ngoài phòng chờ chung, khách sạn 2 sao này còn có các phòng với điều hòa được trang bị Wi-Fi miễn phí, trong đó mỗi phòng đều có phòng tắm riêng.

H
Hoang Anh
Đến từ
Việt Nam
tiện lợi gần trung tâm chợ đêm
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,5
Xuất sắc - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 85 đánh giá
Giá từ
VND 315.000
1 đêm, 2 người lớn

Nhà nghỉ Việt Nhật

Khách sạn ở Mèo Vạc

Nhà nghỉ Việt Nhật cung cấp chỗ nghỉ tại Mèo Vạc. Khách sạn còn cung cấp Wi-Fi miễn phí và chỗ đậu xe riêng miễn phí. Tại khách sạn, các phòng được thiết kế có bàn làm việc.

T
Tran
Đến từ
Việt Nam
Cô chú chủ nhà thật dễ thương. Nhiệt tình, chỗ nghỉ ngay trung tâm gần chợ, phòng ở sạch sẽ. Giá quá hời…..
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,5
Rất tốt - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 139 đánh giá
Giá từ
VND 300.000
1 đêm, 2 người lớn

Phương Anh Hotel

Khách sạn ở Mèo Vạc

Phương Anh Hotel cung cấp chỗ nghỉ tại Mèo Vạc. Tại đây có sân hiên và khách có thể sử dụng Wi-Fi miễn phí và chỗ đậu xe riêng miễn phí.

A
Anh Thư
Đến từ
Việt Nam
Giá rẻ mà chất lượng xịn lắm, chú chủ ksan rất nhiệt tình còn chỉ chỗ cho bọn mình ăn ngon
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,1
Rất tốt - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 13 đánh giá
Giá từ
VND 400.000
1 đêm, 2 người lớn

Cao nguyên đá homestay mèo vạc

Mèo Vạc

Nhìn ra thành phố, Cao nguyên đá homestay mèo vạc nằm ở Mèo Vạc và có nhà hàng, bếp chung, quầy bar, khu vườn, sân hiên cũng như sân chơi trẻ em. WiFi và chỗ đậu xe riêng đều có sẵn tại lodge miễn...

T
Trường
Đến từ
Thái Lan
Phòng nghỉ sạch sẽ nhân viên phục vụ chu đáo nhiệt tình món ăn ngon.
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,1
Tuyệt hảo - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 156 đánh giá
Giá từ
VND 600.000
1 đêm, 2 người lớn
Xem tất cả 27 khách sạn ở Mèo Vạc

Các khách sạn có chỗ đậu xe ở Mèo Vạc

Xem tất cả
Chỗ đỗ xe miễn phí
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,7
Tuyệt vời - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 22 đánh giá
Từ VND 700.000/đêm
Chỗ đỗ xe miễn phí
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,9
Tuyệt vời - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 9 đánh giá
Từ VND 679.000/đêm
Chỗ đỗ xe miễn phí
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,1
Rất tốt - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 39 đánh giá
Từ VND 790.000/đêm
Chỗ đỗ xe miễn phí
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,0
Tuyệt hảo - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 17 đánh giá
Từ VND 600.000/đêm
Chỗ đỗ xe miễn phí
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,0
Tuyệt hảo - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 188 đánh giá
Từ VND 500.000/đêm
Chỗ đỗ xe miễn phí
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,6
Tuyệt vời - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 10 đánh giá
Từ VND 600.000/đêm
Chỗ đỗ xe miễn phí
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,9
Tuyệt vời - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 17 đánh giá
Từ VND 720.000/đêm
Chỗ đỗ xe miễn phí
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,5
Rất tốt - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 139 đánh giá
Từ VND 300.000/đêm
Chỗ đỗ xe miễn phí
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,1
Rất tốt - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 45 đánh giá
Từ VND 1.560.000/đêm
Chỗ đỗ xe miễn phí
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,8
Tuyệt vời - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 41 đánh giá
Từ VND 545.956/đêm

Những khách sạn được đặt nhiều nhất ở Mèo Vạc và khu vực xung quanh trong tháng qua

Xem tất cả

Phổ biến với khách đặt khách sạn ở Mèo Vạc

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,5
Rất tốt - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 139 đánh giá

Phổ biến với khách đặt khách sạn ở Mèo Vạc

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 10
Xuất sắc - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 6 đánh giá

Phổ biến với khách đặt khách sạn ở Mèo Vạc

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,0
Tuyệt hảo - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 17 đánh giá

Phổ biến với khách đặt khách sạn ở Mèo Vạc

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,8
Xuất sắc - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 9 đánh giá

Phổ biến với khách đặt khách sạn ở Mèo Vạc

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,6
Xuất sắc - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 100 đánh giá

Phổ biến với khách đặt khách sạn ở Mèo Vạc

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,4
Tuyệt hảo - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 119 đánh giá

Phổ biến với khách đặt khách sạn ở Mèo Vạc

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,5
Xuất sắc - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 85 đánh giá

Phổ biến với khách đặt khách sạn ở Mèo Vạc

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,1
Rất tốt - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 13 đánh giá

Phổ biến với khách đặt khách sạn ở Mèo Vạc

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,5
Xuất sắc - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 265 đánh giá

Phổ biến với khách đặt khách sạn ở Mia Xu

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 7,5
Tốt - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 6 đánh giá

Các khách sạn bình dân ở Mèo Vạc và gần đó

Xem tất cả
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 9,5
Xuất sắc - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 30 đánh giá

Mùa Pửi Lô lô homestay nằm ở Mèo Vạc và có khu vườn. Hostel có phòng gia đình. Tại hostel, tất cả các phòng đều được thiết kế có tủ quần áo.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 7,3
Tốt - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 6 đánh giá

Hotel Thanh Phương 1 tọa lạc ở Mèo Vạc, nhìn ra núi và có Wi-Fi miễn phí cùng chỗ đậu xe riêng miễn phí. Tất cả các căn đều có điều hòa và TV màn hình phẳng.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,0
Rất tốt - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 157 đánh giá

Nhìn ra núi, Ma Pi Leng EcoLodge ở Mèo Vạc cung cấp chỗ nghỉ có khu vườn và nhà hàng. Nơi đây còn có phòng tắm riêng với vòi sen và máy sấy tóc ở từng căn, cùng dép đi trong phòng.

Khách sạn nằm ở trung tâm Mèo Vạc

Xem tất cả
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 10
Xuất sắc - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 3 đánh giá

Với khu vườn, sân hiên, cùng quầy bar, Hà Giang Camping cung cấp chỗ nghỉ ở Mèo Vạc có Wi-Fi miễn phí và nhìn ra núi. Lều trại sang trọng có chỗ đậu xe riêng miễn phí.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,3
Rất tốt - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 50 đánh giá

Tọa lạc ở Mèo Vạc thuộc Ha Giang, Đá Nhớ Homestay cung cấp Wi-Fi miễn phí và chỗ đậu xe riêng miễn phí.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,5
Rất tốt - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 97 đánh giá

Tọa lạc ở Mèo Vạc, Meo Vac Cosy Hostel có khu vườn, sân hiên, quầy bar, cùng Wi-Fi miễn phí. Các phòng có phòng tắm chung, đồ vệ sinh cá nhân miễn phí và ga trải giường.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,5
Rất tốt - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 139 đánh giá

Nhà nghỉ Việt Nhật cung cấp chỗ nghỉ tại Mèo Vạc. Khách sạn còn cung cấp Wi-Fi miễn phí và chỗ đậu xe riêng miễn phí. Tại khách sạn, các phòng được thiết kế có bàn làm việc.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,1
Rất tốt - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 13 đánh giá

Phương Anh Hotel cung cấp chỗ nghỉ tại Mèo Vạc. Tại đây có sân hiên và khách có thể sử dụng Wi-Fi miễn phí và chỗ đậu xe riêng miễn phí.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,6
Tuyệt vời - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 29 đánh giá

Tọa lạc ở Mèo Vạc thuộc Ha Giang, Mèo Vạc Giấc Xưa Homestay cung cấp Wi-Fi miễn phí và chỗ đậu xe riêng miễn phí.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,7
Tuyệt vời - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 156 đánh giá

Voi Meo Vac Hostel & Breakfast cung cấp khu vườn và nằm ở Mèo Vạc. Tại đây có sân hiên và khách có thể sử dụng Wi-Fi miễn phí và chỗ đậu xe riêng miễn phí.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,0
Rất tốt - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 166 đánh giá

Nằm ở Mèo Vạc, A Kiệt Homestay cung cấp chỗ nghỉ có Wi-Fi miễn phí, điều hòa và khu vườn với sân hiên.

Các khách sạn tốt nhất có bữa sáng ở Mèo Vạc và gần đó

Xem tất cả
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,7
Tuyệt vời - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 64 đánh giá

Nhìn ra núi, Mèo Vạc Beehive House tọa lạc ở Mèo Vạc và có nhà hàng, phòng chờ chung, quầy bar, khu vườn cũng như sân hiên. WiFi và chỗ đậu xe riêng đều có sẵn tại homestay miễn phí.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,6
Tuyệt vời - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 150 đánh giá

Little Yen's Homestay có khu vườn, phòng chờ chung, nhà hàng và quầy bar ở Mèo Vạc. Chỗ nghỉ này cung cấp bàn bán tour, phòng giữ hành lý và dịch vụ thu đổi ngoại tệ cho khách.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,9
Tuyệt vời - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 166 đánh giá

Nằm ở Mèo Vạc, Xúa Vừ Homestay cung cấp chỗ nghỉ nhìn ra núi, có Wi-Fi miễn phí và khu vườn với sân hiên.

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 8,8
Tuyệt vời - Nhận xét của những khách hàng trước đó, 83 đánh giá

Meo Vac Valley có khu vườn, phòng chờ chung, sân hiên và quầy bar ở Mèo Vạc. Hostel còn cung cấp Wi-Fi miễn phí và chỗ đậu xe riêng miễn phí. Phòng khách ở hostel được trang bị ấm đun nước.

Những câu hỏi thường gặp về các khách sạn ở Mèo Vạc

Khách nói gì về Mèo Vạc:

Được đánh giá bởi 10 khách hàng 10

Mình rất thích Hà Giang, nên mọi nơi mình đều thích.

Mình rất thích Hà Giang, nên mọi nơi mình đều thích. Ở Mèo Vạc thì rất tiện cho các bạn đi sông Nho Quế. Nơi đây lại gần Mã Pí Lèng, rất là đẹp luôn á mọi người. Nếu có thể thì hãy ở Mèo Vạc 1 đêm nhé, không thất vọng đâu ạ.
Đánh giá của khách tên làPhương Chi
Việt Nam
Được đánh giá bởi 10 khách hàng 10

Cảnh quan đèo Mã Pì Lèng và cung đường từ Mèo Vạc đến Mã Pì...

Cảnh quan đèo Mã Pì Lèng và cung đường từ Mèo Vạc đến Mã Pì Lèng có thể nói là xuất sắc nhất trong toàn bộ cung đường tứ đại đỉnh đèo.
Đánh giá của khách tên làVan Anh
Việt Nam

Thêm nhiều nơi để khám phá, thêm nhiều cách để trải nghiệm