Jump to content

Séamus Coleman

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Séamus Coleman
Rayuwa
Haihuwa Donegal (en) Fassara, 11 Oktoba 1988 (36 shekaru)
ƙasa Ireland
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Sligo Rovers F.C. (en) Fassara2006-2008551
  Republic of Ireland national under-21 football team (en) Fassara2007-2010131
Everton F.C. (en) Fassara2009-200930
Blackpool F.C. (en) Fassara2010-201091
  Republic of Ireland men's national association football team (en) Fassara2011-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Lamban wasa 23
Nauyi 67 kg
Tsayi 177 cm
seamus Coleman
seamus coleman
Séamus Coleman
Séamus Coleman

Séamus Coleman (/ ˈʃeɪməs ˈkoʊlmən/; an haife shi 11 ga Oktoba 1988) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Ireland wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan baya na dama kuma ya zama kyaftin din ƙungiyar Premier League ta Everton da Jamhuriyar Ireland.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.